| ชื่อ | กระบอกสูบคู่ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | ชุดกระบอกสูบ DNC |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ขั้นต่ำ | 10 ชิ้น |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| เบื่อ | 32mm~320mm |
| ชื่อ | กระบอกลมคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกสูบคู่ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | กระบอกสูบแกนคู่แบบคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 10.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| แบบปกหลัง | n/m,cm,u |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | M-UJ |
|---|---|
| สี | สีฟ้า |
| แก้ไขแล้ว | ก้านลูกสูบ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ปะเก็นบัฟเฟอร์ / บัฟเฟอร์ปรับได้ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ปอนด์ |
|---|---|
| ชื่อ | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ความกดดัน | 13.50กก./ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| ชื่อ | กระบอกสูบไฮดรอลิกแบบคู่ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | SIJ กระบอก |
| ช่วงความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |