| Product Name | TC - M |
|---|---|
| Colour | BLACK |
| Material | IRON |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ซี.บี |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปะเก็น / บัฟเฟอร์ที่ปรับได้ |
| ชื่อ | กระบอกลมอัดลม |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ปะเก็นบัฟเฟอร์/บัฟเฟอร์แบบปรับได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กอ.รมน |
|---|---|
| ชื่อ | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปะเก็น / บัฟเฟอร์ที่ปรับได้ |
| ชื่อ | กระบอกสูบแฝด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PHS ฟิชอาย |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปะเก็น / บัฟเฟอร์ที่ปรับได้ |
| วัสดุ | เหล็ก |
|---|---|
| ชื่อ | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ความกดดัน | 13.50กก./ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| Material | Steel |
|---|---|
| name | Air Cylinder Accessories |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกสูบสองทาง DNC |
|---|---|
| Min. นาที. Pressure ความดัน | 0.1mpa |
| สูงสุด ความดัน | 1.0MPa |
| ระยะอุณหภูมิ | -5-70 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8"~G1/2" |
| ชื่อ | กระบอกสูบนิวเมติกคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| Min. นาที. pressure ความดัน | 0.1MPa |
| Max. แม็กซ์ Pressure ความดัน | 1.0MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |