| ชื่อ | กระบอกลมคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| เบื่อ | 10~50mm |
| การแบก | หล่อลื่นตัวเอง |
| แก้ไขประเภท | ส่วนสูง |
| ชื่อ | กระบอกลมอัดลม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| รูปแบบการเคลื่อนไหว | การแสดงคู่/เดี่ยว |
| เกลียว | ภายใน/ภายนอก |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8~G3/8" |
| ชื่อ | กระบอกลมปลายก้านคู่ |
|---|---|
| ความดัน | 10.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~400mm/s |
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ชื่อ | กระบอกโต๊ะหมุน |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ขนาดพอร์ต | G1/8" |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | เหล็ก |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| เบื่อ | ด้ายกับถั่ว |
| แก้ไขประเภท | ปรับได้ |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทการออกแบบ | พิเศษ |
| ขนาดพอร์ต | G1/4" |
| แก้ไขประเภท | พร้อมหน้าแปลน |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| name | hydraulic piston rod |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| ชื่อ | เอสไอ กระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ระยะความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ชื่อ | กระบอกสูบ SI |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| สี | สีดำ |
| ช่วงความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | นิวเมติก กริปเปอร์ |
|---|---|
| Max. แม็กซ์ Pressure ความดัน | 0.7MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10-60℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ปะเก็นบัฟเฟอร์/บัฟเฟอร์แบบปรับได้ |