| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เอฟเอ/เอฟบี |
|---|---|
| ชื่อ | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปะเก็น / บัฟเฟอร์ที่ปรับได้ |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ความกดดัน | 13.50กก./ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| Material | ALUMINUM |
|---|---|
| name | air cylinder tubing |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สพป |
|---|---|
| ชื่อ | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ความกดดัน | 13.50กก./ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| วัสดุ | พลาสติก |
|---|---|
| ชื่อ | สวิตช์ไมโครแม่เหล็ก |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ความกดดัน | 13.50กก./ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| Material | Plastic |
|---|---|
| name | magnetic sensor switch |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Material | Plastic |
|---|---|
| Working Medium | magnetic sensor switch |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Prduct Name | I joint stanard |
|---|---|
| Temperature Range | 0-70℃ |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Port Size | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อ | ADVU กระบอกขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| มั่นใจความดัน | 1.5MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20-80℃ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/4" |