| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | ทองเหลือง |
| วัสดุบาร์เรล | SS304 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| หมวก | SS304 |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ภายนอก |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| พิมพ์ | เพลาคู่ |
| ชื่อ | กระบอกโต๊ะหมุน |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ (ไม่หล่อลื่น) |
| แรงดันสูงสุด | 1 MPa |
| มุมสวิงสูงสุด | 190 ° |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/RC1/8" |
| Product Name | ISO-Y |
|---|---|
| name | y type joint |
| Speed Range | 50~800mm/s |
| Buffer Type | Gasket Buffer/Adjustable Buffer |
| Port Size | M5X0.8/G1/8" |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ชื่อ | กระบอกสูบขนาดเล็ก |
| สี | สีดำ+เงิน |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ไม่มีบัฟเฟอร์ |
| ชื่อ | กระบอกสูบขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8 |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงดันสูงสุด | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| เกลียว | กับผ้าพันคอ |
| ชื่อ | กระบอกลมมาตรฐาน |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปรับได้ |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |