| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความดันสูงสุด | 1.05MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10-70 ℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~750 มม./วินาที |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ภายนอก |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| พิมพ์ | เพลาคู่ |
| ชื่อ | กระบอกสูบนิวแมติกคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| เบื่อ | 20mm~40mm |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| แบบปกหลัง | n/m,cm,u |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกสูบขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8 |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| หมวก | SS304 |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อ | กระบอกลมคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกโต๊ะหมุน |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ขนาดพอร์ต | G1/8" |
| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| name | hydraulic piston rod |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |