| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| หัว | สองสาม |
| รูปร่าง | สี่เหลี่ยม |
| ใช้เมื่อ | เครื่องจักรถักถุงเท้า |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ปะเก็นบัฟเฟอร์/บัฟเฟอร์แบบปรับได้ |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| ประเภทการออกแบบ | พิเศษ |
| ขนาดพอร์ต | G1/4" |
| แก้ไขประเภท | พร้อมหน้าแปลน |
| ชื่อ | กระบอกสูบแฝด |
|---|---|
| วัสดุ | สแตนเลส |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | ADVU กระบอกขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| มั่นใจความดัน | 1.5MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20-80℃ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/4" |
| ชื่อ | กระบอกสูบสองทาง DNC |
|---|---|
| Min. นาที. Pressure ความดัน | 0.1mpa |
| สูงสุด ความดัน | 1.0MPa |
| ระยะอุณหภูมิ | -5-70 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8"~G1/2" |
| ชื่อ | เอสไอ กระบอก |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ระยะความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ระยะอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |