| Material | Stainless Steel |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | ทองเหลือง |
| วัสดุบาร์เรล | SS304 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | ชุดกระบอกลม |
|---|---|
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| วัสดุ | SS304 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | PHS ฟิชอาย |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ช่วงความเร็ว | 50~800 มม./วินาที |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ปะเก็น / บัฟเฟอร์ที่ปรับได้ |
| Material | Steel |
|---|---|
| name | Air Cylinder Accessories |
| Working Pressure | 1-9.0Kgf/cm² |
| Pressure | 13.50Kgf/cm² |
| Temperature Range | 0-70℃ |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกลมอัดลม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| รูปแบบการเคลื่อนไหว | การแสดงคู่/เดี่ยว |
| เกลียว | ภายใน/ภายนอก |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8~G3/8" |
| ชื่อ | กระบอกพลาสติกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | พลาสติก |
| สี | สีขาว |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | กระบอกสูบอลูมิเนียม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความกดดันจากการทำงาน | 1-9.0Kgf/ตร.ซม |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70 ℃ |
| แม่เหล็ก | XYC-03R แม่เหล็ก |
| วัสดุ | สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
| จังหวะ | สั้น |
| ขนาดพอร์ต | M5 |
| เบื่อ | 3mm |