| Name | solenoid air valve |
|---|---|
| Working Medium | Air |
| Temperature Range | 5~50℃ |
| Body | Die casting |
| Power Consumption | AC:6/4.9VA DC:2.5W |
| name | pneumatic air valve |
|---|---|
| Working Medium | air/water/oil |
| Max Pressure | 1.05Mpa |
| Pressure Range | 0~0.7Mpa |
| Temperature Range | -5~80℃ |
| วัสดุ | สแตนเลสสตีล |
|---|---|
| อำนาจ | DC: 2.8W AC: 2.8VA |
| แรงดันทำงาน | AC, DC |
| ปกป้องชั้น | IF65 |
| ช่วงอุณหภูมิ | -30 ~ 70 ℃ |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| เธรดอินเตอร์เฟส | G1/8 "G1/4" |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
|---|---|
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| จำนวนตำแหน่ง | 2 ตำแหน่ง |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
|---|---|
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
| ประเภทการติดตั้ง | Mount Rail Din |
|---|---|
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| จำนวนตำแหน่ง | 2 ตำแหน่ง |
| อินเทอร์เฟซแหล่งอากาศ | G1/4 |
| ประเภทเกลียว | ช |
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
|---|---|
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| ประเภทเกลียว | ช |