| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
|---|---|
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| จำนวนตำแหน่ง | 2 ตำแหน่ง |
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
|---|---|
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| อินเทอร์เฟซแหล่งอากาศ | G1/4 |
| เธรดอินเตอร์เฟส | G1/8 "G1/4" |
| เธรดอินเตอร์เฟส | G1/8 "G1/4" |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง | 2 ตำแหน่ง |
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
| ประเภทเกลียว | ช |
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
|---|---|
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
| ข้อผิดพลาด Hysteresis | 1% |
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อ | ไดอะแฟรมโซลินอยด์วาล์ว |
| ความกดดันจากการทำงาน | 0.3~0.8MPa |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5~55℃ |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
|---|---|
| ชื่อ | นิวเมติกโซลินอยด์วาล์ว |
| ความกดดันจากการทำงาน | 0.3~0.8MPa |
| ความชื้นสัมพัทธ์ | ≤85% |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5~55℃ |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| จำนวนตำแหน่ง | 2 ตำแหน่ง |
| อินเทอร์เฟซแหล่งอากาศ | G1/4 |
| ประเภทเกลียว | ช |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
|---|---|
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
| โครงสร้าง | ควบคุม |
| ช่วงการวัดความดัน | 10 เอ็มบาร์...250 บาร์ |
| ประเภทการแสดง | เดี่ยว / สอง |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |
|---|---|
| รายงานการทดสอบเครื่องจักร | ที่ให้ไว้ |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| เธรดอินเตอร์เฟส | G1/8 "G1/4" |
| Outout Oressure | 0.02-0.1MPA (0.04-0.02MPA) |
| ประเภทการติดตั้ง | Mount Rail Din |
|---|---|
| สื่อที่เกี่ยวข้อง | แอลพีจี, ซีเอ็นจี |
| ตัวเชื่อมต่อ | ขั้ว & Grommet |
| จำนวนพอร์ต | 3 พอร์ต |
| พอร์ต | G1/8 - G1/4 |