| ชื่อ | นิวเมติกวาล์วเท้า |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ 40 ไมครอน |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0~60℃ |
| วัสดุ | วาล์วเท้า |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ 40 ไมครอน |
| ช่วงแรงดัน | 0 ~ 0.8MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 60 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1 / 4" |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมเท้าลม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ 40 ไมครอน |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0~60℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/4" |
| ชื่อ | วาล์วเลื่อน |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | กรองอากาศ |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 1.0Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 5~60℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8"~G3/4" |
| วัสดุ | อลูมิเนียม + พลาสติก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ 40 ไมครอน |
| ช่วงแรงดัน | 0 ~ 0.8MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 60 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1 / 4" |
| ชื่อ | มือ Swithcing วาล์ว |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ช่วงแรงดัน | 0 ~ 0.8MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 60 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1 / 4 "~ G1 / 2" |
| ชื่อ | วาล์วควบคุมทิศทางแบบแมนนวล |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ช่วงแรงดัน | 0 ~ 0.8MPa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0 ~ 60 ℃ |
| สี | ขาว |