| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | สแตนเลส |
| หมวก | SS304 |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อ | กระบอกพลาสติกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | พลาสติก |
| สี | สีขาว |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ความดันสูงสุด | 1.05MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | -10-70 ℃ |
| ช่วงความเร็ว | 50~750 มม./วินาที |
| ชื่อ | กระบอกสูบนิวแมติกคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| เบื่อ | 20mm~40mm |
| ช่วงความเร็ว | 50~800mm/s |
| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| แบบปกหลัง | n/m,cm,u |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | ทองเหลือง |
| วัสดุบาร์เรล | SS304 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกสูบไฮดรอลิกแบบคู่ |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อ | SIJ กระบอก |
| ช่วงความดัน | 0.1~0.9MPA |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อ | กระบอกลมคู่ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| แรงกดดันจากงาน | 1-9.0Kgf/cm² |
| ความดัน | 13.50Kgf/cm² |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |