| ชื่อ | เครื่องสั่นแบบตรง |
|---|---|
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| บังคับ | 12~2740N |
| ขนาดพอร์ต | 1/8" 1/4" |
| ความถี่ | 10~60ครั้ง/นาที |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัดรีด |
|---|---|
| ความถี่ | 43-146 รอบ/นาที ที่ 6 บาร์ |
| ชื่อ | ลูกบอลสั่น |
| ขนาดพอร์ต | 1/8",1/4",3/8' |
| Max. แม็กซ์ Temp. อุณหภูมิ | 200°C |
| ชื่อ | เครื่องสั่นแบบลูกสูบ |
|---|---|
| วัสดุ | อะลูมิเนียม+บรอนซ์ |
| การสั่นสะเทือน | ปรับ |
| ขนาดพอร์ต | 1/8" 1/4" 3/8" |
| ความถี่ | 10~60ครั้ง/นาที |
| ชื่อ | เครื่องสั่นแบบลูกสูบ |
|---|---|
| น้ำหนัก | 0.9~4.5กก. |
| สี | สีดำ |
| ขนาดพอร์ต | 1/4" |
| ความถี่ | 10~60ครั้ง/นาที |
| ชื่อ | เครื่องสั่นแบบลูกสูบ |
|---|---|
| วัสดุ | อะลูมิเนียม+บรอนซ์ |
| ความยาว | 81~109mm |
| ขนาดพอร์ต | 1/8" 1/4" |
| ความถี่ | 10~60ครั้ง/นาที |