| ชื่อ | แมคคานิคอลแอร์วาล์ว |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศกรอง 40 ไมครอน |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0~60℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8",G1/4" |
| ชื่อ | วาล์วนิวแมติกเชิงกล |
|---|---|
| สี | แดง,ดำ,เขียว |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0~60℃ |
| ประเภทปุ่ม | Selective/มีตัวล็อค/Plat Round/Roler Knob |
| ชื่อ | วาล์วลมแบบใช้มือ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศกรอง 40 ไมครอน |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0~60℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8",G1/4" |
| ชื่อ | วาล์วลมแบบใช้มือ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศกรอง 40 ไมครอน |
| ช่วงความดัน | 0 ~ 0.8Mpa |
| ช่วงอุณหภูมิ | ~ 60 ℃ |
| ขนาดพอร์ต | G1/8",G1/4" |