| ชื่อ | กระบอกลมสแตนเลส |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | SS304 |
| แบบปกหลัง | n/m,cm,u |
| ช่วงอุณหภูมิ | -5-70℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | M-UJ |
|---|---|
| สี | สีฟ้า |
| แก้ไขแล้ว | ก้านลูกสูบ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ปะเก็นบัฟเฟอร์ / บัฟเฟอร์ปรับได้ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| ชื่อ | กระบอกลมขนาดเล็ก |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุหมวก | ทองเหลือง |
| วัสดุบาร์เรล | SS304 |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ฉันร่วม |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| แก้ไขประเภท | ด้วยสกรู |
| ชื่อ | สแตนเลสกระบอกมินิ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | บัฟเฟอร์ภายนอก |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| พิมพ์ | เพลาคู่ |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| ชื่อ | ชุดกระบอกลม |
| Fit Type | ประเภทแอร์แทค |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| เบื่อ | 16~40mm |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | หน้าแปลน |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| เพลา | วงรี |
| อุปกรณ์เสริม | ด้วยสกรู |
| วัสดุ | อลูมิเนียม |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ขายึด |
|---|---|
| การใช้งาน | อุปกรณ์เสริมกระบอกลม |
| เพลา | heteromorphism |
| ช่วงอุณหภูมิ | 0-70℃ |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/G1/8" |
| วัสดุ | อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ |
| ชื่อ | กระบอกสูบขนาดเล็ก |
| สี | สีดำ+เงิน |
| ประเภทบัฟเฟอร์ | ไม่มีบัฟเฟอร์ |
| ชื่อ | กระบอกโต๊ะหมุน |
|---|---|
| สื่อการทำงาน | อากาศ (ไม่หล่อลื่น) |
| แรงดันสูงสุด | 1 MPa |
| มุมสวิงสูงสุด | 190 ° |
| ขนาดพอร์ต | M5X0.8/RC1/8" |